Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

4 posters

Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by akil X Tue Mar 09, 2010 12:03 am

una kong matte, nilagyan ko nang mga figures para ma enhance ito...iwan kong matte ito pero na inspired at naka gawa ako nito...mi susunod pa ito...salamat!! peace man

ito ung finish under water scene....sunkin city/building, due to unknown reason... Laughing thumbsup

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... VIsI4b933357c1853

ito ung stock nag inspired... inuman na
[center]matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... CnWf4b6d0f595fc40
akil X
akil X
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 31
Age : 55
Location : iloPAN
Registration date : 25/11/2009

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by bokkins Tue Mar 09, 2010 12:29 am

oo bro. ang galing. diliman mo pa ang ibang areas. good luck sa pagmamatte and welcome to cgp. 2thumbsup
bokkins
bokkins
Special Ops
Special Ops

Number of posts : 10369
Registration date : 18/09/2008

Http://bokkins3d.blogspot.com/

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by gentle desperado Tue Mar 09, 2010 2:30 am

curious lng sir, ps lng po b?
gentle desperado
gentle desperado
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 17
Age : 48
Location : philippines
Registration date : 10/09/2009

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by qcksilver Tue Mar 09, 2010 2:50 am

galing po,pahinga naman ng tutorial
qcksilver
qcksilver
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1940
Age : 41
Location : bahrain/pampanga
Registration date : 08/02/2010

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by akil X Tue Mar 09, 2010 3:35 am

bokkins wrote:oo bro. ang galing. diliman mo pa ang ibang areas. good luck sa pagmamatte and welcome to cgp. 2thumbsup

[center]salamat tol...pag butihan kopa para ma polished @ develop pa lalo.... Wink hippie
akil X
akil X
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 31
Age : 55
Location : iloPAN
Registration date : 25/11/2009

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by akil X Tue Mar 09, 2010 3:36 am

gentle desperado wrote:curious lng sir, ps lng po b?

[center]opo tol...ps lang yan...puro effects, filters @ brush un mga FX nya...cs3...salamat.. peace man inuman na
akil X
akil X
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 31
Age : 55
Location : iloPAN
Registration date : 25/11/2009

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by akil X Tue Mar 09, 2010 3:38 am

qcksilver_2005 wrote:galing po,pahinga naman ng tutorial

[center]sory tol diko marunong pa nang tutorial..kong ok lang sa mga mods dito..ung psd nalang e post ko dyan nyu eh study tol..kong ok lang sa mods?...salamat.. peace man inuman na
akil X
akil X
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 31
Age : 55
Location : iloPAN
Registration date : 25/11/2009

Back to top Go down

matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures... Empty Re: matte din bato?..una kong matte na under water, kaso mi mga figures...

Post by Sponsored content


Sponsored content


Back to top Go down

Back to top


 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum