Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

+4
ortzak
mEejan
Norman
allnem
8 posters

Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 10:06 am

eto po kitchen interior...

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Kitche10

sir mam cc's nyo po para ma improved pa,,, mdyo d ko pa kaya landscaing concept...
hirapan ako maglagay ng groups of green na concept po.... tas sa exterior rendering pag ok na set ko sa uv maping tas pag render nag iiba output nya... pro pag sa camera mode ako ok nmn po cla...
tas sa mga rpc parang blond tlga po ba cla...?

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Conrad10
mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Conrad11
mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Test_210
mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Test_211
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by Norman Thu Aug 27, 2009 10:19 am

suggestion ko sa RPC...wag ka na gumamit nun... ganyan tlga ang RPC di maganda tumugma sa scene...laging lutang...saka isa pa...yung mga tao dyan sa RPC lagi kong nakikita kahit kaninong render...hehehe...madalas kong makita, kung hindi yung babae at lalakeng nakatalikod, yung mag ina na RPC.....
Norman
Norman
CGP Expert
CGP Expert

Number of posts : 3228
Registration date : 21/06/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 10:23 am

[b]oo nga po sir ... pano po ako maka paglalagay ng living objects sa scene sir... ? nway sir salamat po... peace man
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by Norman Thu Aug 27, 2009 10:38 am

3d people na sir ang gamitin nyo atleast mas marami kayng mapapagpilian..meron parameter ang rpc sa modify tab yun nga lang kahit e-adjust nyo dun lutang na lutang parin ang rpc....kung sa landscaping naman po try nyo mag PS....i i prefer PS sa entourage..since mabigat sa scene ang halaman.

ito share ko lang sa inyo sir isang website na pinanggalingan ko...puro PS lang yung mga halaman dyan but the quality stands out.. - http://aipstudio.com/


Last edited by f-fortyone on Thu Aug 27, 2009 11:15 am; edited 1 time in total
Norman
Norman
CGP Expert
CGP Expert

Number of posts : 3228
Registration date : 21/06/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 10:44 am

salamat o sir... aral pako photoshop nga cguro....

salamat tlga sir salamat...
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by mEejan Thu Aug 27, 2009 10:53 am

cabalen ang galing ng rendering!.hehe. minor koment mu po ketang last exterior di po ako sure kung sadya gnon.hehe.napalaki yta yung mapping ng stone.imho lang po yon..nice post sir!galing ng design ng carport 2thumbsup
mEejan
mEejan
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1149
Age : 32
Location : angeles city
Registration date : 30/05/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 11:05 am

nu imho? hehehe cnsya na neh... bayu kua kareng shortcuts sir eh.... wapn meragul la, pro keng camera mode ok nalaman sir eh... ptse render kula mknyan lulwal
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by Norman Thu Aug 27, 2009 11:16 am

uu nga pala cabalen din ako...mga bosing...wahehe...di lang ako marunong magsalita..........wahehe
Norman
Norman
CGP Expert
CGP Expert

Number of posts : 3228
Registration date : 21/06/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by mEejan Thu Aug 27, 2009 11:20 am

allnem wrote:nu imho? hehehe cnsya na neh... bayu kua kareng shortcuts sir eh.... wapn meragul la, pro keng camera mode ok nalaman sir eh... ptse render kula mknyan lulwal

In My Humble Opinion - imho.. ayan sir.hehe.. wapin ne sir. sensya na sir bayu kupa 3dsmax, pero ok naman nung inayus mo ung UVw mapping niya? so far wala pa naman ako naexperience ng ganian sa max.hehe.. w8 naten ibang guru sir.hehe.
ayos ang mga interior mo sir.nakita ko ung mga iba.hehe 2thumbsup
mEejan
mEejan
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1149
Age : 32
Location : angeles city
Registration date : 30/05/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 11:28 am

thakns meejan.... nokarin kau angeles sir...? keni ku sta te eh...? student ka nokarin school...?

@ f - 41... san kau sa pampanga ? cabalen salamt sau...
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by Norman Thu Aug 27, 2009 11:35 am

san fernando si ermats, si erpat sa arayat.....magsalita pala sa pakaintindi di ako marunog...aw mekeni, mekeni lang ang alam ko e...
Norman
Norman
CGP Expert
CGP Expert

Number of posts : 3228
Registration date : 21/06/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by allnem Thu Aug 27, 2009 11:41 am

ah ok... tagal knba jan sing...? aling ako jan dati mga 2wks lng seminar sa suntec mga interiors....
allnem
allnem
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1431
Age : 46
Location : angeles city
Registration date : 25/08/2009

http://www.draftzvisual.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by ortzak Thu Aug 27, 2009 11:48 am

Great set of render!!

Mga cabalen hinay lang sa pagsasalita ng Kapampangan kasi baka mapansin ng mga mods hehe ...at sa O.T. (off topic) pm nalang..

O.t. ako din sa Angeles lang nakabili haus pero haf cabalen lang hihi.

ortzak
ortzak
CGP Expert
CGP Expert

Number of posts : 4555
Age : 52
Location : City Of Angels
Registration date : 14/01/2009

http://plandesignvisualize.blogspot.com

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by bokkins Thu Aug 27, 2009 7:29 pm

welcome sa cgp bro.

ok naman ang render mo. comment ko lang sa 1st image, there's too much going on sa scene. simplify mo pa ng konti. yung mga di na kailangan, wag mo nalang ilagay like yung ball, change some vases to picture frames. or instead of vases, picture or painting nalang sa wall. yung ilaw mo din sa kitchen is too bright, kaya kung mapapansin mo, jagged na ang edges ng wood.

sa exteriors naman, add mo lang ng camera correction modifier para mag straighten ang verticals mo. avouid mo na din siguro yang foliage sa max. look for a better palm maybe. also, add displacement sa grass, or use a model grass kung mabigat ang displacement.

and if you have time pa, edit mo sa photoshop ang color and levels to enhance the images more.

good luck and hope you enjoy your stay here sa CGP. thumbsup
bokkins
bokkins
Special Ops
Special Ops

Number of posts : 10369
Registration date : 18/09/2008

Http://bokkins3d.blogspot.com/

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by ONCIRE Thu Aug 27, 2009 8:05 pm

ok naman ung render... check mo lng mga texture mo.. ung road liitan mo ung texture looks big n ung grain.
ONCIRE
ONCIRE
CGP Apprentice
CGP Apprentice

Number of posts : 545
Age : 41
Location : singapore
Registration date : 04/06/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by rhob24 Thu Aug 27, 2009 8:07 pm

cabalen galing.. ayos to.. new member din ako dito... post lang ng madami. hehe
rhob24
rhob24
CGP Newbie
CGP Newbie

Number of posts : 45
Age : 41
Location : angeles city
Registration date : 01/08/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by ishae_clanx Thu Aug 27, 2009 9:24 pm

wave ganda lahat!
ishae_clanx
ishae_clanx
CGP Guru
CGP Guru

Number of posts : 1266
Age : 43
Location : Kalinga City and Baguio City
Registration date : 18/03/2009

Back to top Go down

mga render po na gus2 ko ma improved pa po... Empty Re: mga render po na gus2 ko ma improved pa po...

Post by Sponsored content


Sponsored content


Back to top Go down

Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum